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MIFUGO NA Benki. ya Maendele.o
uvuvI Lo e Tenrns

“Benki ya Wakulima”

MAHITAJI YA MAOMBI YA MKOPO KWA MTU BINAFSI

1. MAMLAKA YA KUKOPA

(@)  Baruaya maombi ikiainisha mahitaji ya mkopo, madhumuni ya mkopo, chanzo/vyanzo vya marejesho
ya mkopo na muda wa marejesho.

(b)  Awe Mtanzania mwenye umri zaidi ya miaka kumi na nane (ambatanisha nakala ya kitambulisho cha
Taifa au kadi ya mpiga kura).

(c)  Baruaya utambulisho wa makazi toka Serikali ya Mtaa au uongozi wa BMU.

(d  Awe amedumu kwenye uvuvi kwa muda usiopungua miaka mitatu na kuendelea.

2. UHALALI WA MKOPAJI

a) Leseni halali ya Biashara (valid Business licence).

b) Namba ya mlipa Kodi (TIN Certificate).

Cheti cha mlipa kodi (Tax Clearance Certificate).

d)  Cheti cha Usajili wa VAT (VAT Registration Certificate).

e) Leseniya kujishughulisha na uvuvi na mazao yake.
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() Kibali cha ukuzaji viumbe maji.

3. TAARIFA ZA KINA JUU YA MRADI WA UVUVI NA FEDHA

a) Mpango wa Biashara (detailed Business Plan).

b) Taarifa ya benki kwa miezi kumi na mbili.

c) Taarifa za Uvuvi zinazohusu mapato na matumizi.

d) Taarifa ya kina ya jinsi mradi husika utakavyonufaisha jamii (ajira kwa vijana na manufuaa mengine kwa
jamii).

(e) Asiwe amewahi kutiwa hatiani kwa uvuvi haramu au makosa mengine ya uvuvi.

4. TAARIFA JUU YA DHAMANA ZA MKOPO

a) Aina nanakala za hati na dhamana zitakazotolewa.

b) Thamaniya dhamana zitakazotolewa (Valuation Report).
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